Yadda Ake Buga Ƙarfafa Hoton Kai a Wasannin FPS (2023)

Na buga wasannin FPS tsawon shekaru 35, sama da 20 daga cikinsu suna gasa a cikin wasanni da gasa. A cikin kowane wasan FPS, ko da gaske kamar PUBG ko fiye-arcade, misali, Fortnite, akwai gaskiyar duniya guda ɗaya: ɗan wasa mai kyau yana shimfiɗa kai.

A matsayinka na yau da kullun, koyaushe kuna son sauƙaƙe harbe -harbe saboda hakan yana cin mafi yawan lalacewar abokin hamayya.

Ko da kun dade kuna wasa masu harbi na farko (FPS), akwai hanyoyi da hanyoyin inganta ƙimar ku ƙwarai.

Wannan jagorar zata nuna muku yadda ake samun ƙarin hotunan kai tare da ɗan horo da aikatawa.

Ƙarfina a wasannin harbi ya kasance koyaushe yaƙi. Lokacin da abokin hamayya yana tsaye a gabanka, kuma duk harbi ya buge ko ta yaya, yana da mahimmanci cewa bugun ku ya faɗi daidai a kai. Wannan ita ce kawai hanyar da za a yi ƙarin lalacewa fiye da abokin hamayya kuma ku tsira.

Daga lokaci zuwa lokaci, Ina lura daga raguwar ƙimar kai na cewa na rasa mai da hankali kuma na ƙara yawan bugun jiki. Sa'an nan kuma lokaci ya yi da shirin sabuntawa a gare ni ma!

Idan kun kasance sababbi ko ba ku taɓa ƙoƙarin inganta burin ku zuwa ga hargitsi ba, dole in rasa jumla akan horo.

Babu gumi, babu daukaka. Yanayin Smartass ya ƙare.

Horar da nufin tsari ne wanda ke bunƙasa a kai a kai, yana ɗan ɗan lokaci yana horar da daidaiton idon ku. Ina ba da tabbacin cewa idan kuna ci gaba da saka ɗan ƙaramin lokaci a kowace rana, za ku ga sakamako mai kyau da aka sani bayan mako ɗaya kawai.

Wannan tabbaci zai ƙarfafa ku don ci gaba.

Idan kuka yi horo da gaske kuma kuka sanya ƙarin lokaci, za ku tura iyakokin ku sama da sama, kuma wa ya san inda iyakar ku take?

Bayan horo kawai, akwai wasu 'yan wasu abubuwa da za su iya yin tasiri mai kyau ga burin ku, don haka bari mu fara daga farko.

Zan ɗauke ku mataki -mataki.

lura: An rubuta wannan labarin cikin Turanci. Fassara zuwa wasu harsuna na iya ba da ingancin harshe iri ɗaya. Muna neman afuwa game da kurakuran nahawu da na asali.

Shigar da Aimtrainer

ina bada shawara Aim Lab azaman Aimtrainer saboda ana samun shirin kyauta akan Steam kuma yana cika duk buƙatun don ingantaccen Aimtraining. Kawai bincika Aim Lab a kan Steam, shigar da shi, kuma fara.

Sanya Aimtrainer

Dangane da wasan FPS da kuke wasa, yana da wahala ku canza saitunan wasan ku zuwa ƙimar hankali na Aimtrainer. Mun ba ku kalkuleta a nan don samun jagorar farko:

Bugu da ƙari, zan iya ba da shawarar sosai Aim Lab a gare ku, kamar yadda aka tsara yawancin wasannin a can tare da dannawa ɗaya.

Shawarwari na gaskiya: Kuna da fasaha, amma linzamin kwamfuta ba ya goyan bayan burin ku daidai? Kada ku sake yin kokawa da rikon linzamin kwamfutanku. Masakari kuma mafi yawan ribobi sun dogara da Hasken haske na Logitech G Pro X. Duba da kanku da wannan gaskiya bita rubuta ta Masakari or duba bayanan fasaha akan Amazon a yanzu. linzamin kwamfuta na wasan da ya dace da ku yana yin gagarumin bambanci!

Auna Tushen Harsunan Ka

Babu wani abin da ya fi muni fiye da cimma babban sakamako a cikin Aimtrainer sannan kuma ba a tuna yadda ƙimar ku ta kasance a da. Don rarrabe ƙimar daidai kuma sanya auna ma'aunin nasara, yakamata ku nuna tushen ku na yanzu don bayyanannun hotuna.

Don yin wannan, yi motsa jiki sau uku zuwa biyar wanda kawai ke kimanta ƙarar kai da lissafin matsakaicin sakamako. Haɗa duk sakamakon kuma raba su ta adadin ma'auni. Yanzu kuna da matsakaicin matsakaicin girman kai. Da fatan kar a ɗauki ƙimar kai na kowane kayan aiki kamar blitz.gg ko makamantansu saboda yanayin wasan yana tasiri ƙimar ƙira a cikin wasa. Cikin Aim Lab, koyaushe kuna da yanayi iri ɗaya don kwatancen tsabta.

Duba Matsayin Zama

Kada kuyi dariya. Bincike ya nuna cewa pro yan wasa suna zama daban da na yan wasa na yau da kullun, kuma akwai kyakkyawan dalili na hakan. Sauran nazarin sun tabbatar da cewa matsayin zama yana shafar yanayin hankalin ku kai tsaye, misali, son yin haɗarin (source). Mafi kyawun abin da za ku yi shi ne yin rikodin kanku kuna wasa da kyamarar kallo kuma. Yaya kuke zama yayin yanayi masu haɗari da faɗa?

Matsayi madaidaiciya, mai tsakiya a gaban allo, yana da kyau.

Idan kun tsuguna a kan kujera kamar ɗigon ruwa a cikin lanƙwasa, kuna murɗa abubuwan gani-da-ido kuma ku dame daidaiton ido da ido. Hakanan kun fi mai da hankali da shiga cikin wasan gabaɗaya idan kun mai da hankali kan wasan tare da yanayin aiki iri ɗaya koyaushe.

Duba Gear ku

Kamar tseren mota. Kuna iya zama babban direba, amma har yanzu za ku gama ƙarshe idan fasaha ba ta aiki daidai. Kada kayan aikin ku su shiga cikin hanyar ku, don haka yi tunani ga kayan aiki masu zuwa:

Makamai

Hannun gumi mai ƙarfi yana haifar da ƙarin gogayya kuma yana iya lalata makasudin ku. Armsleeves sune mafita ga matsalar.

Motsa Pad

Ko da firikwensin linzamin kwamfuta mai kyau yana hauka idan farfajiyar kushin linzamin kwamfuta datti ne ko bai dace ba. Kuna iya guje wa ƙananan masu jerks tare da kushin linzamin kwamfuta na caca.

Mouse

Mouse na wasan caca dole ne. Babu wani abu kamar cikakkiyar linzamin kwamfuta na duniya don yan wasa. Koyaya, ba za ku iya yin kuskure sosai da ɗayan waɗannan mouse ba:

Mouse-Bungee

Idan kun rataye daga kebul tare da linzamin kwamfuta, to bungee linzamin kwamfuta ya zama tilas. Abin haushi ne lokacin da kebul ɗin ya yi karo da wani wuri ko ya ba da juriya a cikin matsanancin yanayi.

Duba Rikicin Mouse

Zai fi kyau idan ba ku raina riko da linzamin kwamfuta ba. Kuna iya yin wasa da kyau na tsawon shekaru tare da riko da linzamin kwamfuta iri ɗaya, amma menene idan riƙon linzamin kwamfuta daban ya ba ku ƙarin kwanciyar hankali ko ƙarin amsawa? A Youtube, alal misali, "Ron Rambo Kim" yana da bidiyo da yawa akan ribar 'yan wasa. Danna nan don zuwa tashar sa.

Gwada tare da shi.

Dangane da linzamin linzaminku, sauran riko na linzamin kwamfuta zai yi muku aiki.

Za ku yi mamakin yadda riƙon da ya dace zai iya shafar ƙimar ku a cikin Aimtrainer.

Jirgin Flickshots

A yawancin wasannin FPS, ana amfani da flickshots lokacin da abokin gaba ya ba ku mamaki ko kuma lokacin da yakamata ku rufe maki da yawa inda abokan gaba zasu iya bayyana. Anan ma yana da mahimmanci a harba harbe -harbe saboda abokin gaba yawanci yana da harbi na farko.

Horar da Haɗin Haɗin ku

Wasu isean dakika na lokacin amsawa sun yanke shawarar wanne ne uwar garken ya fara yiwa rajista. Hanyoyin sauri ba su da wata illa. Tare da saurin amsawa, kuna da ƙarin lokaci don nufin kai.

Kuna iya sha'awar tunaninmu game da amsawa a cikin 'yan wasa:

Horar da Harsashin Kai

Anan kuna horo don buga kai. A cikin wannan aikin, kawai buga kai ya kamata a ba shi lada.

Daidaitawa akan Tushen akai -akai

Yi gwajin daban yanzu da wancan. Mai da hankali kan yin aiki a ƙwanƙolin ku sau 3-5. Kamar yadda ma'aunin ma'auni (duba sama), sannan zaku iya lissafin matsakaita kuma ku sami kyakkyawan kwatanci ga asalin asali. Yakamata kimar ku ta inganta kowane mako.

Kunna Yanayin Mutuwa

Abin da ke aiki a cikin Aimtrainer shima yakamata yayi aiki a cikin wasa. Zai fi kyau a zaɓi yanayin Mutuwa (idan wasanku yana da ɗaya). Wannan yanayin yana mai da hankali kan ainihin wasan wasan da kuke horarwa - samun kashe da yawa cikin sauri. Yawanci, nan da nan za ku lura cewa horon ku yana kawo nasara a bayyane.

Nasara a Yanayin Wasan Al'ada

Yanzu lokaci yayi da za a ƙara ƙarin fasaha zuwa wasan ku. Na tabbata ba za ku sami ƙarin kashe -kashe kawai ba, amma gwargwadon ƙimar ku zai fi kyau. Yawancin wasanni suna da gidajen yanar gizo na 3rd inda zaku iya duba ƙididdigar ku kyauta. Ci gaba da bincika aikin ku don ku ci gaba da ingantawa.

Koyaushe Ci gaba da Horarwa

Abin da na faɗi da farko ya shafi nan: Babu zafi, babu riba. Lokacin da na kai matsakaicina, na rage horo daga kullun zuwa mako -mako. Tabbas, a wani lokaci, wannan yana zama sananne tare da raguwar ƙarar kai, amma sannan koyaushe zan iya ƙara yawan bugun jini.

Fara kawai da matakin farko, ci gaba da shi na 'yan kwanaki, kuma sakamakon zai motsa ku ci gaba.

Tunani na Ƙarshe akan Haske a Wasannin FPS

Manufa ba ita ce komai ba, amma ba za ku yi korafi game da karin hargitsi ba, ko? Idan kuna son yin ƙarin kashe -kashe a cikin wasannin FPS, babu wata hanya kusa da kyakkyawan manufa. Fasaha ce ta injiniya tare da mafi girman tasiri.

Tare da matakai da nasihu da aka bayyana anan, zaku iya ci gaba da haɓaka ƙimar ku.

Tabbas, wasu matakan kuma na iya inganta burin ku gaba ɗaya. Ko da kurakuran fasaha a cikin tsarin ku na iya cutar da manufar ku. Kuna iya karanta ƙarin game da wannan anan:

ko a nan:

Ina muku fatan alheri tare da horon ku!

Masakari - moep, moep da fita!