Anti-Aliasing a ciki Call of Duty (+Warzone) | Kunna Ko Kashe? (2023)

Lokacin da aka shigar da sabon mai harbi mutum na farko kuma muka fara duba saitunan zane-zane, wannan tambayar koyaushe tana fitowa sama da shekaru 20: Anti-aliasing on or off. Ba ta bambanta da Call of Duty (COD) da kuma Warzone.

A cikin wannan post ɗin, mun amsa wasu tambayoyi game da hana baƙi shiga cikin COD don haka za ku iya yanke shawara da kanku.

Mu je zuwa.

lura: An rubuta wannan labarin cikin Turanci. Fassara zuwa wasu harsuna na iya ba da ingancin harshe iri ɗaya. Muna neman afuwa game da kurakuran nahawu da na asali.

Shin Yakamata in Kunna Ba-Haihuwa ko Shiga ciki Call of Duty?

Gabaɗaya, 'yan wasa na yau da kullun yakamata su ba da damar ba da izini a ciki COD. 'Yan wasa masu fa'ida yakamata su kashe aikin don daidaita madaidaitan firam ɗin a sakan na biyu da lokacin firam. Anti-aliasing yana haɓaka ƙimar zane-zane kuma yana haifar da ƙwarewar wasan caca mai ƙarfi, amma kuma yana haɓaka nauyi akan albarkatun tsarin.

Ka yi tunanin haka kamar haka: A cikin jigilar jigilar kayayyaki, komai ya ragu zuwa mahimman abubuwa. Wannan shine lamarin a kusan dukkanin wasanni.

Mai wasan caca baya buƙatar kowane karrarawa da zane -zane a cikin wasan wanda zai iya kashe aikin fasaha ko yin tasiri mara kyau akan aikinsa a matsayin ɗan wasa. Don haka an barshi.

'Yan wasa na yau da kullun ba su da wannan matsalar. Anan, tambayar ita ce ko fasahar su tana da isasshen iko don haɓaka ƙimar zane.

Shawarwari na gaskiya: Kuna da fasaha, amma linzamin kwamfuta ba ya goyan bayan burin ku daidai? Kada ku sake yin kokawa da rikon linzamin kwamfutanku. Masakari kuma mafi yawan ribobi sun dogara da Hasken haske na Logitech G Pro X. Duba da kanku da wannan gaskiya bita rubuta ta Masakari or duba bayanan fasaha akan Amazon a yanzu. linzamin kwamfuta na wasan da ya dace da ku yana yin gagarumin bambanci!

Shin Anti-Aliasing yana Shafar FPS a Call of Duty?

Gabaɗaya, ana rage firam ɗin a cikin ƙimar na biyu lokacin amfani da anti-aliasing a COD. Anti-aliasing yana inganta ingancin hoto kuma koyaushe yana sanya nauyi akan GPU na katin zane yayin lissafin firam. Tasirin ya bambanta dangane da katin zane.

Idan kuna da raunin tsarin kuma kuyi gwagwarmaya don kowane firam a sakan na biyu, kada ku kunna shi. A gefe guda, idan kuna da madaidaicin tsarin kuma ku wuce Hz na mai duba ku da nisa, to kuna iya iyawa.

Mun nuna a nan yadda faduwar FPS ke shafar aikin wasan ku:

Ta yaya Anti-Aliasing ke Aiki a Call of Duty?

Anti-aliasing za a iya kunna a cikin saitunan zane na COD. Anti-aliasing tsari ne na tacewa wanda ake amfani da shi a kan firam ɗin bayan aiki don daidaita gefuna masu kaifi. Sannan ana ba da firam ɗin ko hoton ta katin zane kuma ana nuna shi ta mai duba.

Idan kuna sha'awar tsarin fasaha a ƙarƙashin hular, duba nan da kuma nan. A can an bayyana hanyoyin keɓancewar keɓaɓɓen mutum kuma an nuna su tare da hotuna har ma idan aka kwatanta su.

Kuna iya kallon gabatarwar ɗan ƙaramin nishaɗi anan:

Kwatanta Anti-Aliasing A kunne ko a kashe

Dangane da katin ƙirar ku da ingancin mai duba ku, da wasu saitunan katin zane (ƙuduri, kaifi, da sauransu), anti-aliasing yana da tasiri daban daban.

Idan kuna son samun mummunan ra'ayi game da bambanci tsakanin kunnawa da naƙasasshewar hanawa, zaku iya wasa tare da hoto mai rai anan gforce.com.

Ga misali daga wikipedia wannan yana nuna daidai inda bambancin yake:

Shin Pros Kunna Anti-Aliasing A kunne ko a ciki Call of Duty?

Gabaɗaya, 'yan wasa masu gasa suna kashe baƙunci da duk tasirin hoto da ba dole ba saboda dalilai biyu. Na farko, haɓaka gani kusan koyaushe yana haifar da babban nauyi akan katin zane. Na biyu, kashe yawancin ayyuka masu ɗaukar nauyi kamar yadda zai yiwu yana daidaita ƙimar FPS kuma ta haka ne latency. A gefe guda, abokan gaba sun fi kyau sosai daga bango lokacin da aka hana hana baƙi.

Musamman batun na biyu yana da mahimmanci a cikin wasan FPS. Idan za ku iya ganin abokin gaba da sauri ko kwata -kwata, kun riga kun sami fa'ida mai yawa.

Akwai wasannin inda samfuran halayen ke nuna irin farin corona a kusa da su lokacin da aka buga su ba tare da Anti Aliasing ba. Lokacin da aka kunna hana baje koli, ana zana samfurin ɗan wasa a hankali a gefuna wanda, gwargwadon bango, ana iya ganin abokin hamayya lokacin da yake motsawa.

A cikin wasanni da yawa, anti-aliasing ta haka kai tsaye yana haifar da gaskiyar cewa ayyuka don ɗaukar hoto suma dole ne a yi amfani dasu don sa abokan adawar su fito fili sosai daga bango.

Koyaya, ƙarin ayyukan zane -zane suna haifar da raguwar FPS, kamar yadda aka ambata a sama. Kuma wannan, bi da bi, na iya yin mummunan tasiri a gameplay da burin, watau aikin ku, kamar yadda muka nuna a wannan labarin:

Dalilin da yasa Sanannen Mawaka suka Kunyata Anti-Aliasing Call of Duty?

Masu kwarara suna son bayar da mafi kyawun ingancin gani ga masu kallon su don haka suna jaddada abubuwan gani fiye da aiki. Anti-aliasing yana da manufarsa. Hoto na gani da gaske yayi kyau.

Mafi sanannun masu kwarara ruwa kamar Shroud da Ninja duk suna da manyan tsare-tsare inda yuwuwar ƙimar firam ɗin ta yi yawa sosai cewa asarar 'yan FPS ta hanyar ba da izinin ba da mahimmanci.

Tunani na Ƙarshe kan Kunna Anti-Aliasing On or Off in Call of Duty da kuma Warzone

Masakari kuma na yi gwaji da anti-aliasing a cikin shekaru.

A waje da gasa mai fa'ida, amfani da ita shine yanke hukunci na zalla.

Idan kun ji daɗin jin daɗin ƙin ba da izini, to kunna shi.

Idan kun rasa ɗan kintsattse a cikin abubuwan gani, kada ku kunna kowane ƙarin ayyuka don ɗaukar hoto, amma kawai kashe anti-aliasing.

Wannan aikin yana tallafawa katin zane kuma yana ba da ƙarin FPS.

Idan kuna da tambaya game da post ko pro caca gaba ɗaya, rubuta mana: contact@raiseyourskillz.com.

Idan kuna son samun ƙarin bayani mai ban sha'awa game da zama ɗan wasan gamsuwa da abin da ke da alaƙa da wasan caca, yi rijista don namu Newsletter nan.

GL da HF! Flashback fita.